Yaya kauri zan sayi pastel din nono kuma menene bambanci tsakanin su da tufafi?

Akwai salo da launuka masu yawa na pastries na nono da za a zaɓa daga ciki. Lokacin zabar, ban da zabar salo da launi da kuke so, yakamata ku zaɓi wanda ya dace da ku.

rigar rigar mama

Don haka, wane kauri na nono zan saya?

Kaurin pastes ɗin nono kusan iri ɗaya ne, kawai zaɓi wanda ya dace. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa na salon nono da launuka. Akwai salon zagaye da furanni, masu launin fata da ruwan hoda, da sauransu. Lokacin zabar, zaku iya zaɓar gwargwadon bukatunku da abubuwan da kuke so.

Wasu pastes na nono ana iya zubarwa, yayin da wasu kuma ana iya amfani da su akai-akai. Waɗanda ake zubarwa suna da ƙanƙanta, yawanci lambobin nono, waɗanda ba za a iya haɗa su kawai a kan nono ba. Za a iya amfani da waɗanda za a iya zubarwa sau ɗaya kawai kuma ba za a iya sake amfani da su ba. Lokacin zabar, zaku iya zaɓar launi da kuke so gwargwadon launin fata. Hakanan akwai wanda za'a iya amfani dashi akai-akai kuma yana buƙatar tsaftacewa cikin lokaci bayan amfani. Gabaɗaya irin wannan nau'in an yi shi da silicone kuma yana da mafi kyawu. Kuna buƙatar zaɓar ɗaya mai inganci mafi inganci.

Menene bambanci tsakanin pastries na nono da rigar ciki:

Su biyun sun sha bamban sosai a siffa da kayan aiki, kuma suna da canji da rawar da za ta dace. Gabaɗaya akwai nau'ikan facin nono iri biyu, ɗaya yana kama da tufafi na yau da kullun, amma ba shi da madaurin kafaɗa kuma yana da dunƙule a tsakiya; ɗayan kuma facin nono ne mai sauƙi, wanda ake maƙala a kan nono don hana kututturewa fallasa. Idan aka kwatanta da abubuwan da aka yi da nono, kayan ciki sun fi cikakke, kayan sun dace da fata, kuma za'a iya sawa na dogon lokaci, yayin da nono ba su dace da lalacewa na dogon lokaci ba.

Fabric rigar nono

Kayayyakin nafacin nonoyawanci siliki ne da masana'anta mara saƙa. Dukansu kayan suna da nasu amfani da rashin amfani. Facin nono na silicone yana da mafi kyawu da gyare-gyare fiye da waɗanda ba saƙa, amma ba su da kamar numfashi. Mai kyau; yayin da man ƙoƙon nono da aka yi da masana'anta mara saƙa sun fi sirara kuma suna da kyaun numfashi, amma rashin lahani shi ne rashin dacewa.


Lokacin aikawa: Dec-08-2023